Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

hạnh phúcXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Nov 19, 2009 5:01 pm
Love begins with a smile, grows with a kiss and ends with a tear.
kiemkhach_langtu_votinh
[Thành viên] - kiemkhach_langtu_votinh
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nam Birthday Birthday : 23/09/1992
Được cảm ơn Được cảm ơn : 37
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 155
Age Age : 31
Châm ngôn sống : Love begins with a smile, grows with a kiss and ends with a tear.
Thú Nuôi : 。☆☆ 。 ★。\|/。★  。   love   。 ★。/|\。★ 。☆  ☆。
Trường bạn đang họcHanoi University of Industry
VNĐ : 413
Trình duyệt web : Firefox

hạnh phúc Vide10

Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc
http://dohongphuc.com

Tiêu Đề : hạnh phúc

Hạnh phúc?

Bạn quan niệm thế nào về hạnh phúc?Chắc chắn mỗi người trong chúng ta sẽ cắt nghĩa từ này khác nhau.Có người cho rằng hạnh phúc là thứ không thể nắm bắt nhưng lại là một khát khao luôn ám ảnh suốt cuộc đời mỗi người.Bạn đã hơn một lần than mình không hạnh phúc, nhưng bạn ơi ,có đấy,bạn không nhận ra mà thôi! Hạnh phúc có thể chỉ là một khoảnh khắc chớp nhoáng nhưng hoàn mỹ và có thật.Một viên thuốc của người thân khi đau ốm, nụ cười của con trẻ khi bạn bước chân về nhà ,một công việc vừa hoàn tất hay với những người mẹ khi nhìn thấy khuôn mặt thiên thần của con trong giấc ngủ-hạnh phúc đấy. Đối với riêng tôi hạnh phúc là khi tôi cã em trong trái tim :

"...Nàng đã đến bên tôi nhẹ nhàng như những làn gió mùa thu,dịu dàng như hơi thở mùa xuân, không ồn ào náo nhiệt như hương vị mùa hè nhưng đã sưởi ấm trái tim tôi trong những ngày đông lạnh giá..."

Đơn giản hoá quan niệm hạnh phúc bạn sẽ thấy hạnh phúc đang vây quanh, chỉ cần ta mở lòng mình ra thôi ! Chúc bạn luôn có hạnh phúc tràn đầy trên hành trình của mình, nhưng hãy luôn nhớ hãy mở lòng mình ra, bạn nhé!

hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
hạnh phúc Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Thế giới học sinh :: Tình bạn - Tình yêu-
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất