Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

Những điều chưa 1 lần anh nói ra.Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Aug 20, 2011 7:46 am
Sóng bằng trái tim, tầm hồn
harrypoter93
[Thành viên] - harrypoter93
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nam Birthday Birthday : 29/12/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 12
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 271
Age Age : 30
Châm ngôn sống : Sóng bằng trái tim, tầm hồn
Trường bạn đang họcthpt lac thuy a
VNĐ : 365
Trình duyệt web : Firefox

Những điều chưa 1 lần anh nói ra. Vide10

Bài gửiTiêu đề: Những điều chưa 1 lần anh nói ra.

Tiêu Đề : Những điều chưa 1 lần anh nói ra.

Cúc cu à ! Anh chưa bao giờ gọi em như vậy đúng không nào, anh hỏi em sao người ta lại gọi em như thế , em bảo " Em không biết nữa, mấy người khi ... vẫn cứ thích gọi em thế " !

Cũng mới đây thôi phải không em, thời gian tuy ngắn ngủi nhưng anh cảm thấy nó sao mà dài và nhiều cảm xúc đến thế .

Đôi khi em bảo " Em thấy yêu con người anh khi... hơn. "

" Tại sao ? "

" Vì khi đó anh ít nói, anh hiền , hì hì "

" Ý em bảo sau khi yêu nhau anh ác độc chứ gì, hứ, đi mà yêu mấy bạn hiền như cục đất của em ý >.< "

" Nhưng em vẫn yêu anh ^^ ! "

Anh tuy bề ngoài trông hiền thế thôi nhưng khó tính lắm đấy, đến giờ chắc em cũng hiểu phần nào phải không.

Xin lỗi em, anh là 1 kẻ chỉ muốn niềm vui cho mình.

Từ những ngày đầu anh đã thú nhận từng yêu vài cô gái khác rồi, em nói em thất vọng vì anh là mối tình đầu của em. Anh biết em ạ và anh đã cố gắng hết sức mình để t/y của chúng ta thật bình thường, em là 1 cô gái mà anh muốn yêu 1 tình yêu trọn vẹn.

Những người biết về anh trước kia có lẽ nói anh là 1 người xấu xa, nhưng với em anh chỉ muốn 1 điều nhỏ nhoi là em hiểu và yêu anh.

Ngày tháng ngắn ngủi trôi qua mà chủ yếu là hay cãi nhau, em không muốn suy nghĩ nhiều còn anh thì kĩ tính phải không, anh mỗi lần đều xin lỗi để chúng ta hòa nhau.

Em suốt ngày bĩu môi " Chắc anh thấy em hiền nên anh bắt nạt chứ gì "

^___^ " ukm, anh thích nhất đấy không biết ak"

Nhưng Cúc cu ak em biết không, anh chỉ muốn " bắt nạt" riêng mình em thôi.

" Em muốn em là người chủ động, và em muốn ở bên anh vì em yêu anh "
Em biết anh vui đến thế nào khi nghe câu ấy không. Cuối cùng em cũng đã có thể nói thật lòng mình rằng em yêu anh như vậy.

Nhưng khi anh còn chưa kịp hết vui thì " Em xin lỗi có lẽ tình yêu em dành cho anh là không đủ " . CHỉ 24h mà anh đã phải tiếp nhận 2 kiểu tình cảm trái ngược của em, Em thật sự yêu a ?

" Đi với nhau mà không vui vẻ thì ở bên nhau làm gì "

Ukm, anh hay giận em, nhiều lúc đi bên em mà không nói gì, không nắm tay em, Anh sai!

Anh không biết quý những giây phút bên nhau để giờ đây mãi mãi em không quay lại. Nhưng em có biết rằng anh buồn và tủi thân lắm không hả người yêu dấu kia.

Anh chấp nhận 1 tuần, 2tuần không gặp nhau để em sống thoải mái hơn nhưng anh mong mình gặp nhau 1,2tiếng hãy thật vui vẻ, còn em chỉ biết tỏ ra khó chịu và cau có suốt sao?

Anh xin lỗi ! Vì anh không để ý đến suy nghĩ của em để rồi " Em không thích anh đừng ép em " !
Có lẽ anh không kiềm chế được tình cảm của mình, nhưng e là người đầu tiên anh tôn trọng suốt quãng thời gian qua, vì anh muốn yêu em 1 cách trọn vẹn.

Quả thật mấy tháng qua là không phải dài, có lẽ em chưa thể chấp nhận con người anh nhưng em biết không anh rất buồn vì cách cư xử của em, suốt quãng đường về anh thấy thật uổng phí những giây phút ở bên nhau trong khi chỉ ít phút nữa là phải xa nhau cả tháng trời...

Mỗi người đi về một phía...

Anh xin lỗi vì đã không giữ được em ! Giờ em có thấy vui hơn không, xa anh rồi sẽ chẳng còn ai kêu ca việc em làm hay việc em nghĩ nữa, sẽ không còn phải khó xử với người thân, Anh sẽ rời xa em !

Nếu 1 ngày nào đó gặp nhau không biết anh có đủ can đảm xách Vali hộ em không nữa, anh sợ anh sẽ không quên được em như bây giờ , nhớ em và rất nhớ em, Em biết không hả !

Những điều chưa 1 lần anh nói ra.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Những điều chưa 1 lần anh nói ra. Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Trường THPT Lạc Thủy A :: ­­Cựu học sinh-
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất